● Wallolin Ball-da aka tsara an tsara su don saduwa da bukatun masana'antar zamani. Sun dace da amfani tare da horo na lantarki don ɗaukar kaya masu nauyi da kuma ɗaukar nauyi. Ko aikin yana ɗan gajeren lokaci, akai-akai ko m, waɗannan cranes samar da kyakkyawan aiki da aminci.
● ɗayan manyan fa'idodin Jib na Wall ɗin da aka sanya shi shine mai tsara tsarin lafazi, wanda ke ba su damar dacewa da takamaiman yanayin aiki. Wannan sassauci yana tabbatar da cewa za a iya inganta crane a kowane yanayi na masana'antu don iyakar aiki da kuma yawan aiki.
Baya ga daidaitawa, an tsara jiban-jib mu da kayan aikinmu tare da dacewa da amfani da aminci a hankali. Suna da sauƙin aiki, adana lokacin mai aiki da ƙoƙari yayin riƙe babban matakin aminci da dogaro.
● Ko amfani da masana'antu, ko wasu aikace-aikacen masana'antu, bangon-jibarmu Jibr craan suna ba da maganin farashi mai tsada don ɗaga kaya masu yawa. Wadannan cranes ne babban zabi na kayan aiki ne saboda tsaftataccen aikinsu, fasali masu tsari da zane-zanen sada zumunta.